ORGANISATION STRUCTURE OF MSALALA DISTRICT COUNCIL AS IT WAS ADVICED BY PMO-RALG

BARAZA LA MADIWANI

KAMATI YA FEDHA, KAMATI YA ELIMU, AFYA KAMATI YA UCHUMI, UJENZI KAMATI YA UKIMWI KAMATI YA MAADILI
UTAWALA NA NA MAJI NA MAZINGIRA
MIPANGO
MKURUGENZI WA KITENGO CHA UCHAGUZI
KITENGO CHA SHERIA HALMASHAURI
KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI
KITENGO CHA UGAVI
KITENGO CHA TEHAMA
. MIPAN
MIFUGO MAENDELEO YA FEDHA NA Go
| UJENZI NA | ARDHI, KILIMO, NA NA UV JAMII NA BIASHARA TAKWI
— ZIMAMOTO MALIASILI NA USHIRIKA USTAWI WA MU NA
MAJI NA AFYA ELIMU YA ELIMU YA UTAWALA NA MAZINGIRA JAMII NA UFUATI
UMWAGILIAJI MSINGI SEKONDARI VIJANA
| ' |
TIBA TAALUMA
MAII — MIFUGO
T — TAALUMA ARDHI USTAWI WA
| I ELIMU YA JAMII FEDHA (l\)/IIPANG
WATU —
UMWA KINGA WAZIMA || KILIMO
GILIAJ B TAKW
TAKWIMU VIFAA - VIJANA MU
TAKWIMU NA LOGISTICS BIASHARA NA
USAFI VIFAA NA UTUMISHI UFUA
LOGISTICS TILIAJ
| L | UVUVI
ELIMU YA MAZINGIRA
UFUNDI ]

UTAMADUNI NA




