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TANGAZO LA NAFASI ZAKAZI

1. Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya Msalala kupitia kibali cha ajira

mbadala chenye Kumb.Na.FA.170l376rc1f8"146 cha tarehe 06 April, 2021

kilichotolewa na Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Menejiment ya Utumishiwa Umma na

Utawala Bora, anatangaza nafasi zakazi kwa wananchi wa Tanzaniawenye sifa

na ujuzi wa kujaza nafasi zifuatazo:-

2. MTENDAJT WA KrJlJl trt- NAFASI MOJA (1)

2.'|.. Sifa za Muombaji,

Awe na elimuya kidato cha Nne (lV) au Sita (VI) aliyehitimu mafunzo ya

Astashahada/Cheti katika moja ya fani za Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii,

Maendeleo ya Jamii na Sayansi ya Sanaa kutoka Chuo cha Serikali za Mitaa

Hombolo, Dodoma au chuo chochote kinachotambulika na serikali

2.2. Ngazi ya Mshahara

TGS. B, kwa kuzingatia viwango vya Serikali

2.3. Majukumu ya Kazi

l. Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji

ll. Kusimamia Ulinzi na Utawala Bora kwa Raia na mali zao. Kuwa mlinzi wa

amani na msirnamiziwa Utawala bora katika Kijiji.

lll. Kuratibu na kusimamia upangaji wa utekelezaji wa mipango ya maendeleo

katika Kijiji

lV.KatibuwaMikuianonaKamatizoteza.HalmashauriyaKijiji

/.



lV. Katibu wa Mikutano na Kamati zote za Halmashauri ya Kijiji

V. Kutafsiri na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu

V!. Kuandaa taarifa za utekelezali wa kazi katika eneo lake na kuhamasisha

wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya kuondoa njaa,

umasikini na kuongeza uzalishaji mali.

Vll. Kiongozi wa Wakuu wa Vitengo vya Kitaalam katika Kijiji

Vlll. Kusimamia, kukusanya na kuhifadhi kumbukumbuu zote na nyaraka za Kijiji

lX. Kuwa mwenyekiti wa kikao cha wataalam waliopo katika Kijiji

X. Kupokea,kusikiliza na kutatua migogoro ya wananchi

Xl. Kusimamia utungajiwa Sheria ndogo zaKijiji na

Xll. Atawajibika kwa Mtendajiwa Kata

3. MSATDTZT WA KUMBUKUMBU il - NAFAST MOJA (1)

3.1. Sifa za Muombaji,

!. Awe amehitimu kidato

utunzaji kumbukumbu

Mahakama na Ardhi.

3.2. Ngazi ya Mshahara,

TGS.B Kwa kuzingatia viwango vya serikali

3.3. Majukum u ya Kazi,

l. Kutafuta kumbukumbu/nyarakalmafaili yanayohitajika na wasomaji

Il. Kudhibiti upokeaji, uandikishaji wa kumbukumbu/nyaraka

lll. Kuchambua, kuorodhesha na kupanga kumbukumbu/nyaraka katika

makundi kulingana na somo husika (Classification of boxing) kwaajili ya

matumizi ya Ofisi

lV. Kuweka/kupanga kumbukumbu/nyaraka katika reki ( file racks/cabinets)

katika masjala/vyumba vya kuhifadhia kumbukumbu

V. Kuweka kumbukumbu (barua,nyaraka n.k.) katika mafaili

V. Kushughulikia rfaombi ya kumbukumbu lnyaraka kutoka Taasisi za Serikali.

cha Nne (lV) au Sita (Vl) na mwenye cheti cha

katika mojawapo ya fani za Afya, Masjala,

4. MASHARTI YA JUMLA KWA KAZI ZOTE



tv.

V.

vl.

vil.

L Waombajiwote wawe Raia wa Tanzania wanye umri usiozidi miaka 45

ll. Waombajiwaambatanishe cheti cha kuzaliwa

Ill. Waombaji waambatanishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed

C.V) yenye anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya

wadhamini (Referebs) wa kuaminika

Maombi yote yaambatane na vyeti vya taaluma,maelezo na vyeti vya

kidato cha Nne na Sita kwa wale waliofikia kiwango hicho na vyeti vya

kuhitimu mafunzo mbalimbali kwa kuzingatia sifa za kazi husika.

Testimonials, "Provision Resu/b'i "statements of Results", hati ya

matokeo ya kidato cha Nne na Sita HAVITAKUBALIWA

Waombaji waambatishe picha moja "Pasport Size" ya hivi karibuni

Mwisho wa kutuma maombi nitarehe 1310512021

NB; Tangazo hili linapatikana katika tovuti ya Halmashauri

ded@msalaladc.qo.tz tovuti ya secretarieti ya ajira www.ajira.qo.tz na

katika mbao za matang azo za Halmashauri
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