HALMASHAURI YA WILAYA YA MSALALA.

Mkoa wa Shinyanga

Simu:
Fax Na:

028 - 2710182
028 - 2710504

ded.msalaladc@shinyanga.go.tz

LINARUDIWA

Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)
S. L. P. 16,
KAHAMA.

TANGAZO LA ZABUNI YA KUUZA MALI CHAKAVU ZA HALMASHAURI

Tarehe 06/10/2017

Halmashauri inatangaza kuuza magari matatu na vifaa chakavu kwa mnada wa hadhara
katika yadi yake kama inavyooneshwa katika jedwali hapa chini:

S/N LOT NO. Namba ya Aina ya Sehemu Hali ya gari
Usajili Gari iliko
1 LOT:DED/MSLL/2016/01 | DFP 5489 NISSAN MSALALA HALITUMIKI
PATROL MAKAO
MAKUU
2 LOT:DED/MSLL/2016/02 | SM 3036 TOYOTA MSALALA HALITUMIKI
LAND MAKAO
CRUISER MAKUU
3 LOT:DED/MSLL/2016/04 | STG 159 ISUZU MSALALA HALITUMIKI
LORRY MAKAO
MAKUU
|
4 LOT:DED/MSLL/2016/05 CHUMA CHAKAVU HALITUMIKI
MASHARTI YA MNADA:

1. Mnunuzi atalipa asilimia 25 ya bei iliyofikiwa papo hapo baada ya nyundo ya
dalali kushuka na kiasi cha asilimia 75 kilichobaki kitalipwa ndani ya siku 14
(kumi na nne) baada ya siku ya mnada. Atakayeshindwa kulipa hiyo asilimia 75
katika muda huo ushindi wake utafutwa na hatarudishiwa kiasi alichotanguliza na

mali hiyo itanadiwa tena.




