

HALMASHAURI YA WILAYA YA MSALALA

(Barua zote zipelekwe kwa Mkurugenzi Mtendaji (W))

Mkoa wa Shinyanga
SimuNambari: 028-2710182
Fax Na. 028-2710504

ded.msasaladc@shinyanga.go.tz

Unapojibu tafadhali taja:



Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)
S. L. P. 16,
KAHAMA.

Tarehe 11/02/2020.

TANGAZO LA KAZI

**MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA MSALALA
ANAWATANGAZIA WANANCHI WOTE WENYE SIFA KUOMBA NAFASI YA
KAZI YA UDEREVA KWA MKATABA NAFASI TANO (5)**

SIFA ZA MWOMBAJI;-

1. AWE MTANZANIA
2. AWE NA UWEZO WA KUONGEA KIINGEREZA NA KISWAHILI
3. AWE AMEMALIZA KIDATO CHA NNE NA KUENDELEA
4. AWE NA CHETI CHA UDEREVA KINACHOTOLEWA NA CHUO CHA VETA AU CHUO CHOCHOTE KINACHOTAMBULIWA NA SERIKALI
5. AWE NA LESENI YA UDEREVA CLASS C
6. AWE NA CHETI CHA MAJARIBIO YA UFUNDI DARAJA II
7. AWE NA UMRI KUENZIA MIAKA 18 HADI 45
8. AWE TAYARI KUFANYA KAZI SEHEMU YOYOTE NDANI NA NJE YA HALMASHAURI
9. AWE NA UZOEFU WA KUENDESHA GARI KWA MUDA USIOPUNGUA MIAKA MITATU BILA KUSABABISHA AJALI

➤ MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI NI TAREHE 25/02/2020 SAA 9;30 JIONI

Maombi yote yatumwe kwa:

Mkurugenzi Mtendaji,
Halmashauri ya Wilaya Msalala,
S.L.P 16,
KAHAMA.

**SIMON BEREGE
MKURUGENZI MTENDAJI (W)
MSALALA-KAHAMA**

**MKURUGENZI MTENDAJI (W)
HALMASHAURI YA WILAYA
MSALALA**