JAMITURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA MSALALA Lﬁ
(Baruazote zipelekwe kwa Mkurugenzi Mtendaji Wilaya) \J '

Tarehe: 01 Machi, 2022

YAH: TANGAZO LA NAFASI (180) ZA KAZI YA KUKUSANYA TAARIFA ZA ANWANI YA MAKAZI
NA POSTIKODI

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Msalala anapenda kuwatangazia wananchi wotc nafasi za ajira

ya muda kwa nafasi 180 7 wakusanya taarifa kwenye zoezi la anwani za makazi katika kata na vitongoji vyote vya

Halmashauri ya Wilaya ya Msalala.

A: SIFA ZA MUOMBAJI
i Awe raia wa Tanzania mwenye umri kati ya miaka 18-40

. Awe na elimu kuanzia kidato cha nne na kuendelela

ili. ~ Awe anamiliki simu janja yenye uwezo wa kukaa na chaji siku nzima pia iwe inatumia
programu endeshi ya android

iv.  Awe na baruapepe inayofanya kazi

V. Awe na uwezo wa kusoma ramani za vitongoji

vi.  Awe ni mkazi wa kata husika

B: KAZ1 NA MAJUKUMU

i.  Kuandika namba za nyumba, viwanja na maenco ya huduma

ii.  Kukusanya taarifa za nyumba, viwanja na maeneo ya huduma

iii.  Kukusanya taarifa za wamiliki wa nyumba, viwanja na maenco ya huduma kwa kutumia mfumo
wa anwani za makazi

iv.  Kutuma (aarifa zilizokusanywa katika program tumishi kwenda kwenye mfumo mkuu wa
anwani.

v.  Kazi hii itafanyika kwa wastani wa siku 30

C: VIAMBATISHO
Maombi yote yaambatishwe na:
i, Nakala ya cheti cha kidato cha nne na kucndelea
ii.  Nakala ya cheti cha kuzaliwa
iii. ~ Picha mbili katika mfumo wa passport
iv.  Barua za maombi zipitie kwa mtendaji wa Kijiji na kata mwombaji anapoishi

D: NAMNA YA KUTUMA MAOMBI
Barua zotc za maombi ziandikwe kwa mkono zikiwa na anwani kamili yamuombaji, namba ya simu na
baruapepe. Barua ziwasilishwe ofisi ya Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Msalal
ifuatayo: Mkurugenzi Mtendaji (W),

S.L.P 16,

KAHAMA
E: MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI
Maombi yote yatapokelewa hadi tareche 11 Machi, 2022 saa 9:30 Alasiri

RUGENZI MTENDAJI <W>

a kwa anwani

Charles Fussi HALMASHAURI YA WILAYA
Mkurugenzi Mtendaji (W) MSALALA
MSALALA
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