JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA

MSALALA
(BaruazotezipelekwekwaMkurugenziMtendajiWilaya)

Unapojibutafadhalitaja: J . y
BT s MDC/P. 30106125 Ofisi ya Mkurugenzi Mtendaji (W)

S.L.P 16-Kahama

Kwa Watendaji Wote wa Kata Msalala
Halmashauri ya Msalala Tarehe 27/07/2022

YAH:KUITWA KWENYE MAFUNZO YA MAKARANI,WASIMAMIZI WA MAUDHUI NA WASIMAMIZI WA
TEHAMA ZOEZ| LA SENSA YA WATU NA MAKAZI 2022

Rejea Tangazo la nafasi za kazi za Makarani,Wasimamizi wa Maudhui na Tehama la tarehe 05/05/2022
lililotolewa na Ofisi ya Taifa ya Takwimu (NBS)

1.Nawasilisha kwenu Orodha ya Majina ya Waliochaguliwa Kushiriki mafunzo ya Sensa Ngazi ya
Halmashauri mafunzo hayo yanatarajiwa kuanza tarehe 29/07/2022 hadi tarehe 18/08/2022 kutakuwa na
kanda mbili (2) za mafunzo ambazo ni kata ya Isaka na kata ya Segese.

Kanda ya Isaka Mafunzo yatafanyika Shule ya Sekondari Isaka kwa kata zifuatazo:

-Isaka

-Mwakata

-Mwalugulu

-Jana

-Mwanase

-Ngaya

-Kashishi

-Chela na Busangi

Kwa upande wa kanda ya Segese Mafunzo yatafanyika Shule ya Sekondari Mwalimu Nyerere kwa kata
zifuatazo;

-Segese

-Ntobo

-Mega

-Shilela

-Lunguya

-lkinda
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-Bugarama
-Bulyanhulu na Bulige

Mnatarifiwa kufika Mapema kwenye Vituo vyenu vya Mafunzo kuanzia saa 2:00 asubuhi ambavyo ni Shule
ya Sekondari Isaka (Isaka) na Shule ya Sekondari Mwalimu Nyerere (Segese) WY
Tafadhali tazama Kiambatisho kuona jina lako. MTEND A‘)‘.Sr .
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MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA MSALALA

Jiandae kuhesabiwa Siku ya Jumanne tarehe 23 Agosti 2022
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